โอกาสและความหวัง บ้านกาญจนาภิเษก | มัธยม ฉันทะ 2567
"ถ้าทุกที่คือความมืดมิด ป้ามลคงเป็นแสงสว่างสำหรับพวกเขา นี้คือสิ่งที่พวกเราคิด ในสังคมที่ก่นด่าเขาว่าปีศาจ กลับมีคนคนหนึ่งยืนหยัดว่า ไม่มีมนุษย์คนไหนเกิดมาเป็นปีศาจ" - แทนย่า
ชื่นชม..ชื่นใจกับความตั้งใจ พยายามของ “น้องนานา – ด.ญ. ณฐลี สินธุบดี ชั้น 2/3 “ ได้แชมป์ที่ 1 คลาส E ครั้งแรกในการแข่งขันกอล์ฟรายการ JJGA – Journey Junior Golf Academy สนาม 7 เมื่อ 9 สิงหาคม 2563 ด้วยคะแนนที่ดีที่สุด และยังพาตัวเองไต่อันดับ Ranking ของรายการจากอันดับ 5 มาเป็นที่ 2
โดย ส่วนสื่อสารองค์กร
ข้อมูล ณ วันที่ 12 สิงหาคม 2563