โอกาสและความหวัง บ้านกาญจนาภิเษก | มัธยม ฉันทะ 2567
"ถ้าทุกที่คือความมืดมิด ป้ามลคงเป็นแสงสว่างสำหรับพวกเขา นี้คือสิ่งที่พวกเราคิด ในสังคมที่ก่นด่าเขาว่าปีศาจ กลับมีคนคนหนึ่งยืนหยัดว่า ไม่มีมนุษย์คนไหนเกิดมาเป็นปีศาจ" - แทนย่า
มหกรรมดนตรีฯ จัดโดยพี่ๆมัธยมชั้น 9 ปีนี้แม้การทำงานจะมีปัญหาอุปสรรคอยู่มาก แต่ทีมผู้จัดงานยังคงเดินหน้าทำงาน ระดมทุน จัดกิจกรรมต่างๆมาอย่างต่อเนื่อง ทั้งขายเสื้อที่ระลึกและผลิตภัณฑ์ต่างๆ เปิดหมวกแบบออนไลน์ประสานจัดเตรียมงาน ทุ่มเทเต็มที่จริงๆ
Live streaming ผ่านเพจโรงเรียนเพลินพัฒนา
https://www.facebook.com/plearnpattanapptn
บรองความสนุก สุดมันส์ ครบรส มีทุกแนวเพลง พี่ๆชั้น 9 แอบกระซิบว่าปีนี้มี Surprise !!! แน่นอนค่าา รอติดตามนะคะ😍😍