Open House ช่วงชั้นอนุบาล
โรงเรียนเพลินพัฒนา เรียนเชิญผู้ปกครองที่สนใจสมัครเรียนให้บุตรหลาน ในระดับชั้นเตรียมอนุบาล – อนุบาล 3 เข้าร่วมงาน Open House ช่วงชั้นอนุบาล วันที่ 19 กรกฎาคม 2567 เวลา 08.30 – 12.00 น. ห้องประชุมเพลินพัฒนา อาคารมัธยม ลงทะเบียนเข้าร่วมงานคลิก ที่นี่ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม : Line : @plearnpattana