โอกาสและความหวัง บ้านกาญจนาภิเษก | มัธยม ฉันทะ 2567
"ถ้าทุกที่คือความมืดมิด ป้ามลคงเป็นแสงสว่างสำหรับพวกเขา นี้คือสิ่งที่พวกเราคิด ในสังคมที่ก่นด่าเขาว่าปีศาจ กลับมีคนคนหนึ่งยืนหยัดว่า ไม่มีมนุษย์คนไหนเกิดมาเป็นปีศาจ" - แทนย่า
ขอแสดงความยินดีกับรุ่นพี่ศิษย์เก่าชั้น 12 รุ่นที่ 13 (ปีการศึกษา 2564) ที่ค้นพบความชอบ ความสนใจ เข้าศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ปีการศึกษา 2565 ในคณะ สาขาต่าง ๆ ดังนี้
โดย ส่วนสื่อสารองค์กร
ข้อมูล ณ วันที่ 23 สิงหาคม 2565