โอกาสและความหวัง บ้านกาญจนาภิเษก | มัธยม ฉันทะ 2567
"ถ้าทุกที่คือความมืดมิด ป้ามลคงเป็นแสงสว่างสำหรับพวกเขา นี้คือสิ่งที่พวกเราคิด ในสังคมที่ก่นด่าเขาว่าปีศาจ กลับมีคนคนหนึ่งยืนหยัดว่า ไม่มีมนุษย์คนไหนเกิดมาเป็นปีศาจ" - แทนย่า
แม้จะเป็นปีที่ยากลำบาก แต่ทุกคนก็ตั้งใจอย่างเต็มที่ ขอชื่นชมยินดีกับนักเรียนชั้น 12 ปีการศึกษา 2563 ทุกคนในความเพียรพยายามจนสามารถผ่านเข้าศึกษาต่อระดับอุดมศึกษาปีการศึกษา 2564 กับเส้นทางที่ได้เลือก ขอให้สนุกและมีความสุขในการเรียนรู้นะคะ 💗